StartersMINFG3PTFTOREBDREBREBASTSTLBLKTOPF+/-PTSBenchMINFG3PTFTOREBDREBREBASTSTLBLKTOPF+/-PTS
A. DavisA. DavisPF268-130-21-217811120-2117
D. HowardD. HowardC192-30-16-625710000-1510
R. WestbrookR. WestbrookPG288-182-35-604430061-923
A. BradleyA. BradleyPG182-41-30-001101002-165
M. MonkM. MonkSG141-41-20-002250023-143
C. AnthonyC. AnthonyPF193-82-52-203322102+110
S. JohnsonS. JohnsonPF100-30-10-002200020-130
W. GabrielW. GabrielF30-10-00-200000000+60
A. ReavesA. ReavesSG193-51-33-313421011+210
T. Horton-TuckerT. Horton-TuckerSG100-10-02-201110001-92
D.J. AugustinD.J. AugustinG150-20-10-010110111-20
T. ArizaT. ArizaSFHas not entered game
K. BazemoreK. BazemoreSFHas not entered game
W.


Bạn đang xem: Lakers vs


Xem thêm: Top 10 Bài Văn Biểu Cảm Về Mẹ Lớp 7 : Cảm Nghĩ Về Người Mẹ Thân Yêu Của Em

EllingtonW. EllingtonSG
Has not entered game
TEAM27-627-2119-23528331653141180
43.5%33.3%82.6%

*
0:27
TEAMWLPCTGBSTRK
Phoenix6216.7950L2
Golden State5029.63312.5W2
LA Clippers3940.49423.5W2
LA Lakers3147.39731L6
Sacramento2950.36733.5L1